June 2, 2023 10:27 am

ਕੰਗਨਾ ਰਣੌਤ : ਕੰਗਨਾ ਨੇ ਪੈਸਿਆਂ ਲਈ ਪਾਰਟੀ ‘ਚ ਡਾਂਸ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਸਿਤਾਰਿਆਂ ‘ਤੇ ਕੱਸਿਆ ਤਨਜ਼, ਉਸ ਨੇ ਕਿਹਾ- ਵੱਡੀ ਰਕਮ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਵੀ ਮੈਂ…

ਕੰਗਨਾ ਰਣੌਤ ਦੇ ਵਰਕ ਫਰੰਟ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਇਹ ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਆਪਣੀ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਫਿਲਮ ਐਮਰਜੈਂਸੀ ‘ਤੇ ਕੰਮ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਸ ਫਿਲਮ ‘ਚ ਕੰਗਨਾ ਇੰਦਰਾ ਗਾਂਧੀ ਦੀ ਭੂਮਿਕਾ ‘ਚ ਨਜ਼ਰ ਆਵੇਗੀ


ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਕੰਗਨਾ ਰਣੌਤ ਨੂੰ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਨ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਸਮਾਜਿਕ ਮੁੱਦਿਆਂ ‘ਤੇ ਆਪਣੇ ਸਪੱਸ਼ਟ ਵਿਚਾਰਾਂ ਲਈ ਜਾਣਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਕਈ ਵਾਰ ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਦਾ ਸਪੱਸ਼ਟ ਬੋਲਣ ਅਤੇ ਤਿੱਖਾ ਅੰਦਾਜ਼ ਉਸ ਨੂੰ ਵਿਵਾਦਾਂ ਵਿੱਚ ਵੀ ਪਾ ਦਿੰਦਾ ਹੈ। ਹੁਣ ਇਕ ਵਾਰ ਫਿਰ ਉਸ ਨੇ ਕੁਝ ਅਜਿਹਾ ਕਿਹਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਉਹ ਸੁਰਖ਼ੀਆਂ ‘ਚ ਆ ਗਈ ਹੈ। ਇਸ ਵਾਰ ਕੰਗਨਾ ਨੇ ਪੈਸਿਆਂ ਲਈ ਪਾਰਟੀਆਂ ‘ਤੇ ਪਰਫਾਰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਸਿਤਾਰਿਆਂ ਦੀ ਗੱਲ ਕੀਤੀ ਹੈ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਤਾਰੀਫ ਕੀਤੀ ਹੈ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਮੋਟੀ ਰਕਮ ਲੈਣ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ ਕਈ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ਾਂ ਨੂੰ ਠੁਕਰਾ ਦਿੱਤਾ ਹੈ।

ਦਿਲ ਨੂੰ ਛੂਹ ਲੈਣ ਵਾਲੀ ਵੀਡੀਓ ਕੀਤੀ ਸ਼ੇਅਰ

ਕੰਗਨਾ ਰਣੌਤ ਨੇ ਆਪਣੇ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਅਕਾਊਂਟ ਦੇ ਸਟੋਰੀ ਸੈਕਸ਼ਨ ‘ਚ ਇਕ ਵੀਡੀਓ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਹੈ, ਜਿਸ ‘ਚ ਮਰਹੂਮ ਲਤਾ ਮੰਗੇਸ਼ਕਰ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਛੋਟੀ ਭੈਣ ਆਸ਼ਾ ਭੌਂਸਲੇ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹਨ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਆਸ਼ਾ ਭੌਂਸਲੇ ਦੀ ਇੱਕ ਕਲਿੱਪ ਵੀ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਉਹ ਦੱਸ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿ ਲਤਾ ਮੰਗੇਸ਼ਕਰ ਨੇ ਕਦੇ ਵਿਆਹਾਂ ਵਿੱਚ ਗੀਤ ਨਹੀਂ ਗਾਇਆ। ਇਕ ਵਾਰ ਉਸ ਨੂੰ 10 ਲੱਖ ਡਾਲਰ ਦਾ ਆਫਰ ਆਇਆ ਅਤੇ ਉਸ ਨੂੰ ਸਿਰਫ ਦੋ ਘੰਟੇ ਲਈ ਵਿਆਹ ਵਿਚ ਆਉਣ ਲਈ ਕਿਹਾ ਗਿਆ, ਪਰ ਉਸ ਨੇ ਇਹ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਠੁਕਰਾ ਦਿੱਤੀ।

ਜ਼ਿਆਦਾ ਪੈਸਿਆਂ ਦੀਆਂ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ਾਂ ਨੂੰ ਠੁਕਰਾਇਆ

ਪੋਸਟ ‘ਚ ਕੰਗਨਾ ਰਨੋਟ ਨੇ ਵੀ ਆਪਣੇ ਬਾਰੇ ਗੱਲ ਕੀਤੀ ਅਤੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਉਸ ਦੇ ਨਾਂ ‘ਤੇ ਕਈ ਹਿੱਟ ਪਾਰਟੀ ਗੀਤ ਹਨ ਅਤੇ ਕਈ ਵਾਰ ਉਸ ਨੂੰ ਚੰਗੇ ਆਫਰ ਵੀ ਮਿਲੇ ਹਨ ਪਰ ਉਸ ਨੇ ਕਦੇ ਸਵੀਕਾਰ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ। ਆਸ਼ਾ ਭੌਂਸਲੇ ਦੇ ਵੀਡੀਓ ‘ਤੇ ਟਿੱਪਣੀ ਕਰਦੇ ਹੋਏ, ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਨੇ ਲਿਖਿਆ, “ਸਹਿਮਤ ਹੈ !!! ਮੈਂ ਖੁਦ ਕਦੇ ਵੀ ਕਿਸੇ ਵਿਆਹ ਜਾਂ ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਪਾਰਟੀ ਵਿੱਚ ਡਾਂਸ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ, ਭਾਵੇਂ ਮੇਰੇ ਕੋਲ ਸਭ ਤੋਂ ਮਸ਼ਹੂਰ ਗਾਣੇ ਹਨ… ਮੈਨੂੰ ਵੱਡੇ-ਵੱਡੇ ਆਫਰ ਵੀ ਮਿਲੇ ਹਨ.” ਠੁਕਰਾ ਦਿੱਤਾ.. .ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਦੇਖ ਕੇ ਚੰਗਾ ਲੱਗਾ…ਲਤਾ ਜੀ ਸੱਚਮੁੱਚ ਪ੍ਰੇਰਨਾਦਾਇਕ ਹਨ।”

ਕੰਗਨਾ ਦੀਆਂ ਆਉਣ ਵਾਲੀਆਂ ਫਿਲਮਾਂ

ਕੰਗਨਾ ਰਣੌਤ ਦੇ ਵਰਕ ਫਰੰਟ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਇਹ ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਆਪਣੀ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਫਿਲਮ ਐਮਰਜੈਂਸੀ ‘ਤੇ ਕੰਮ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਸ ਫਿਲਮ ‘ਚ ਕੰਗਨਾ ਇੰਦਰਾ ਗਾਂਧੀ ਦੀ ਭੂਮਿਕਾ ‘ਚ ਨਜ਼ਰ ਆਵੇਗੀ। ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਫਿਲਮ ਤੋਂ ਉਸ ਦੀ ਪਹਿਲੀ ਝਲਕ ਰਿਲੀਜ਼ ਕੀਤੀ ਗਈ ਸੀ, ਕੰਗਨਾ ਨੇ ਫਿਲਮ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਲਈ ਬਹੁਤ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕੀਤੀ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਕੰਗਨਾ ਆਖਰੀ ਵਾਰ ਫਿਲਮ ਧਾਕੜ ਵਿੱਚ ਨਜ਼ਰ ਆਈ ਸੀ।

Send this to a friend